Mafi Pants masu jin Dadi don tafiya a Wannan Lokacin Hutu

adriana lima a filin jirgin sama

Marc Piasecki

Yayin da balaguron hutu ya fara ɗagawa kuma kuna samun kanku koyaushe kan tafiya (kuma, galibi fiye da haka, cikin gaggawa), abu na ƙarshe da kuke so shine rashin jin daɗi ko shagala da abin da kuke sawa. Wannan shine dalilin da ya sa 'salon filin jirgin sama' ya zama daidai da suturar da ke da daɗi da rikitarwa: wasan motsa jiki, rigar wasa, joggers, wando, riguna.

Hatta mashahuran masu shirya jirgi, waɗanda ke tsammanin za a ɗauki hoto suna shigowa da fita daga filin jirgin sama, sun rungumi kallon. Duk da yake har yanzu akwai matafiya da yawa - shahararru ko a'a - waɗanda suka isa ƙofar su sanye da ƙaƙƙarfan nines, wataƙila za ku ci karo da ƙarin gumi a shiga fiye da ko'ina. Abin da wannan nau'in sutura ta musamman, mashahuri ko akasin haka, ke koya mana shine saka wando mafi dacewa don tafiya ba dole ba ne ya zama dole ku yi kama da kuka tafi kai tsaye daga marathon Netflix na karshen mako a kan shimfidar ku zuwa Terminal A.wanda ya kashe sara season 2

Masu shahararrun za su haɗa abubuwa masu jin daɗi tare da keɓaɓɓun rigunan wando, sanarwa na riguna, jakunkuna masu zanen kaya, da sauran kayan da ke ɗaga kayan gaba ɗaya. Misali, Rihanna ta juya fararen zane wando a cikin tushe don kallon monochromatic, ɗora shi tare da tankin da bai dace ba, jaket ɗin denim, da rigar teddy a cikin launuka iri ɗaya.

Rihanna a Filin Jirgin JFK a ranar 11 ga Oktoba 2019 a Birnin New York.

Gotham

Tabbas, an yi muhawara sosai game da cancantar salo a cikin shekarun da suka gabata, amma rigunan sutura har yanzu shine abin da muke kaiwa lokacin da kawai muke son zama dadi . Kuma hakan gaskiyane yayin tafiya hutu. Sweatpants-m gindi, ko da yake, kamar joggers masu siriri sune madaidaicin madadin idan kuna son wani abu mafi gogewa. Takeauki shi daga Zendaya, wacce ta sa biyun tare da madaidaicin jaket ɗin blazer-moto yayin da ta isa jirgi.

Ana ganin Zendaya a JFK Airport a Queens a ranar 25 ga Yuni 2019 a cikin New York City.

Gotham

Kamar yadda wasan motsa jiki ya fara tsakanin masu sha'awar salo, akwai kuma yanayin yanayin nostalgia wanda ya sake dawo da kansu cikin rigunanmu. Haka ne wando waƙa ya zama sanannen salo mai gamsarwa a tsakanin fitattun mashahuran mutane, musamman don tafiye -tafiye. Adriana Lime ta yi mata kwalliya tare da blazer da jakar giciye mai tsini a jikin gangar jikin ta.

yadda ake abota yan mata
Samfurin Adriana Lima ya isa ya bar bikin Fim na Cannes na shekara -shekara na 72 a Filin Jirgin Sama na Nice a ranar 24 ga Mayu 2019 a Nice Faransa.

Marc Piasecki

Wani babban yanayin titin jirgin sama wanda ke ba da kansa ga salon filin jirgin sama? Gajerun kekuna . Mun ga an yi musu kwalliya da lu'u-lu'u, tare da sneakers masu zanen kaya, tare da rigunan da aka toshe .... Kim Kardashian West har ma ya sanya su zuwa tashar jirgin sama, tare da T-shirt mai girman gaske da siket na ƙyalli, suna yin wani ƙarin shari'ar don yanayin su.

Ana ganin Kim Kardashian a JFK Airport a Queens a ranar 25 ga Yuni 2019 a New York City.

Gotham

wane yanayi ne launin toka a yanzu

Komai irin kayan da kuka fi so na tafiya, zaku iya amincewa da salon filin jirgin sama na shahararre akan abu ɗaya: Waɗannan wando masu jin daɗi ba za su ba ku kunya ba.