• Yaya Muke Ji Game da Furannin Gashi A kwanakin nan?

  Halin fure-in-gashi yana da ɗan lokaci shekaru biyun da suka gabata lokacin da taurari kamar Katy Perry da Taylor Swift ke sanye da su, sannan a hankali ya ɓace, kamar yadda al'amuran ke faruwa. Amma na hango mutane biyu waɗanda wataƙila suna ƙoƙarin dawo da su. Shin za ku hau jirgin idan furannin gashi sun sake shiga ba zato ba tsammani?

  Read More

 • Mafi Sabbin Sabbin Kayan Kula da Fata don Gwadawa a cikin Janairu 2019

  Mafi kyawun sabbin samfuran kula da fata waɗanda aka ƙaddamar a cikin 2019, gami da ƙaddamarwa daga Lahadi Riley, Fresh, Kiehl's, da ƙari.

  Read More

 • Yadda Ake Kaman Keri Russell, Cewar Mawakin Hairstylist and Artist Artist

  A bayyane yake, ba zan iya taimaka muku da gaske kamar Keri Russell ba, amma zan iya taimaka muku kwafa lipstick mai haske da raƙuman ruwa masu ban sha'awa da ta saka a daren jiya don nuna Austenland a New York City. Wannan lipstick? Mawakiyar kayan kwalliyar Tina Turbow ta tweet cewa Marc Jacobs Lust for Lacquer a Boom Boom. Dangane da gashi, ga abin da mai gyaran gashi Brian Magallones ya ce ya ƙirƙira shi: 'Na fara ne ta amfani da ƙarfe mai kauri 1-1/4-inch da nade sassan inci 2 a kusa da ganga, sannan na yi amfani da flatiron don daidaita ƙasa 3 inci na gashin ta don ya zama na zamani kuma mai ɗaci 'Sannan ya yi amfani da Rene Furterer Modeling Paste don shimfida madaidaiciyar madaidaiciyar layin gashin ta, Rene Furterer Gashin Gashi don riƙe shi a wuri kuma ya gama da Rene Furterer Glossing Spray. Don haka a can kuna da shi, mahimman abubuwan don sake ƙirƙirar yanayin ja-kafet na Keri Russell. Wanene zai gwada shi? Hotuna: Hotunan Getty

  Read More

 • Na gwada shi Talata: Blinged Out DIY Mani

  Ni cikakkiyar mai tsotsa ne don goge ƙusa -ma'ana na saba da kowane yatsa da aka yi wa launi daban -daban kafin in bar ofis. Gwajin zanen yatsa na baya -bayan nan an yi wahayi ne da kayan ado na kayan ado na kayan ado na Sally Hansen's Salon Collection, musamman inuwa mai launin shuɗi, Heartsapphire. Yadda ake samun kallo bayan tsalle ...

  Read More

 • Wannan Koyarwar Koyar da Abun Wuya Yana Ci gaba da Bidiyo akan Instagram

  Contouring yana ko'ina, kuma ana ganin sa daidai gwargwado na baya-bayan nan (mun sanya sunan sassaƙa hannu mai ɗaukar nauyi ɗaya daga cikin abubuwan da muke so a kawar da su a cikin 2016). Yanzu an motsa shi daga fuska zuwa wuyansa, tare da sabon bidiyon koyarwar bidiyo na Instagram wanda ke nuna ikon kayan shafa don samun '' siriri, kyawawan halaye masu kyau. '' Ana samun sa daidai gwargwado kamar kowane dabarar dabaru: Kunna haske da launuka masu duhu akan juna don ba da zurfin zurfin tunani. Kuma yayin da muke son yin nishaɗi tare da kayan shafa, wannan jin daɗin ɗan yana kan gaba-shin da gaske ne za mu damu da yadda bayan wuyanmu ke kama? Shin za mu iya shakatawa kawai kuma mu yi bikin kyawun kyawun mu? Mai zane -zane Bobbi Brown na iya faɗi mafi kyau lokacin da ta bayyana matsayinta kan fasahar. 'Yanayin yanayin ba daidai ba ne saboda yana gaya wa mata cewa akwai abin da ba daidai ba a fuskar su,' 'kamar yadda ta gaya wa New York Post faduwar da ta gabata. 'Akwai kyakkyawa a cikakkiyar fuska, don haka ba na son yin fenti a cikin kunci wanda babu shi.' Har ila yau, Insta-hack ya bayyana cewa wadanda ba kwararru ba suna jin kadan a kansa. 'Duk abin wuya na na halitta ne. A'a na gode. Ba na buƙatar rashin tsaro na wuyan wuya, 'in ji wani.

  Read More

 • Sabbin Dokoki 7 na Siyar Da Kyau

  Yadda masu shiga ciki ke siyayya don kaya masu kyau.

  Read More

 • Wane Salo Na Blowut Ya Kamata Na Samu Domin Babban Taron Yau Da Daddare? Yi zabe!

  Yana da babban rana mai jan hankali a kusa da waɗannan sassan anan. Kun ga, dukkan mu muna shirin gabatar da kyaututtukan Mata na Shekara na daren yau, inda muke yin ado da ɗaukaka wasu mata masu ban mamaki da gaske waɗanda ke yin abubuwan ban mamaki ga duniya. Na ɗauka cewa shine cikakkiyar uzuri don tsara lokacin ziyarar ta farko zuwa New York na Dry Bar, sanannen salon $ 40 busasshe-kawai salon, don ɗayan ƙaƙƙarfan fashewar su. Wanne ya kawo ni ga tambaya: Wane salo zan samu?

  Read More

 • Emma Chamberlain ta Rage Tsarin Kula da Fata

  Emma Chamberlain ta raba tsarin kula da fata tare da Glamor, gami da mai wanda ya sa ku '' zama kamar jariri. ''

  Read More

 • 2 Chic & Ƙananan Edgy Hairstyles Don Soyayya Yanzu (Kammala Da Gaske Cool Hairlor)

  Sati ne mai kyau ga gajeren gashi, idan kun tambaye ni. Jiya mun yaba da yadda Mena Suvari ta yi kwalliyar aski mai kyau, kuma yanzu haka akwai wasu gajeren salon gyara gashi masu ban sha'awa guda biyu don mu tattauna.

  Read More

 • Abubuwa 9 Da Nake So Na Sani Kafin Canzawa Gashi Na Halitta

  Kuna tunanin canzawa daga gashin annashuwa zuwa gashin halitta? Ga duk shawarwarin da kuke buƙatar sani kafin canzawa zuwa gashin gashi.

  Read More

 • Liz Hernandez ta Rage Tsarin Kula da Fata

  The Wordaful kafa ta raba ta daga-cikin-ciki falsafar kyakkyawa-da samfur wanda ke da abokanta suna cewa, 'Ya allahna, fatar jikinka tana haskakawa!' Akan maimaitawa.

  Read More

 • Na Gwada: Superglue A Matsayin Gyara Don Tsagewar Yatsun hannu

  Kawai lokacin da na yi tunanin zan ɗauke shi sosai don wannan blog ɗin-Monistat anti-chafing cream a matsayin hanci-pore-shrinker, kowa? Pampers suna gogewa azaman masu cire kayan shafa?-Dole ne in je in gwada wannan dabarar mai karanta cuckoo don gyara yatsuna na tsage.

  Read More

 • Dabarar Kayan Gwanaye Mai Kyau Da Za Ta Sabunta Karanin Cat-Eye

  Ee, eh, kun ga kowane cat ido a waje - kun wuce shi. Ko haka kuke tunani. Ga wani abin ɗauka mai kyau akan Natasha Bedingfield wanda ke ba da kamannin ɗan ƙaramin abu.

  Read More

 • Mun Jarraba Wannan Mai Girgiza Gashi Mai Girgiza Gashi akan gashin Mata 6

  Mene ne mafi kyawun gyaran gashi? Masu gyara gashi ba su da kyau suna da wahalar samu, amma wannan mai gyaran gashin yana rufe sauran.

  Read More

 • Grammys 2020: Mafi Kyawun Gashi da Kaya

  Dubi mafi kyawun gashi da kayan kwalliya daga Grammys 2020 jan kafet. Mun tattara mafi kyawun kamannin Grammys.

  Read More

 • Cher Hair: Yadda Ake Yin Sleek, Madaidaiciya Da Haske A Wannan Lokacin hunturu

  Wani yanayin juyawa muna farin cikin sake gani? Madaidaiciya, gashi mai sheki. Bakwai -bakwai kamala!

  Read More

 • Canje -canjen Launin Gashin Ganyen Mu da aka fi so na 2014

  Kun san hanya mafi sauƙi fiye da shiga cikin canza launi da kanku? Ganin yadda yake aiki don shahararrun shahararrunku.

  Read More

 • Wannan Asusun na Barber na Instagram Zai Tuntubi Zuciyarku

  Shirya don wasu abubuwan jin daɗi a wannan Jumma'a? Da kyau, saboda kwanan nan na yi tuntuɓe akan asusun Mark Bustos na Instagram kuma dole in raba. Tsakanin yanke gashi a wani shagon sayar da kayan kwalliya a Manhattan, Bustos yana amfani da Insta don yin rikodin aski na kyauta da yake baiwa marasa gida kuma yana ɗaukar hoto tare da ƙaramin labari. Aikin, wanda Bustos ya fara a shekara ta 2012 tare da budurwarsa a Philippines, ya kawo sabbin ragi ga mutane ba kawai a cikin New York City ba har ma a California, Jamaica, da Costa Rica. 'Kwarewar koyaushe daban ce amma mai kamanceceniya,' Mark ya fada wa The Philippine Star. 'Ko da wane yanki na duniya kuke, kowa yana son jin aski. Abin alfahari ne wanda aka sani a duk duniya wanda kowane alƙaluma da tafiya na rayuwa zai iya yabawa. ' Ga waɗanda suka ƙi aski na Mark, ɗan wanzami mai shekaru 30 ya bar su da ƙaramin kit ɗin da ya haɗa da buroshin haƙora, man goge baki, sandar granola, da wasu goge-goge. Shugaban kan asusun Mark don ganin ƙarin sannan raba wannan asusun mai ban sha'awa tare da abokanka!

  Read More

 • Mafi Gidauniyar Dry Skin

  Mun tambayi masu zane -zane na kayan kwalliya don raba mafi kyawun tushe don bushewar fata. Daga Chanel zuwa Tarte zuwa It Kayan shafawa, a nan akwai zaɓuɓɓuka 25 da aka amince da su.

  Read More

 • 'Grey Glending' shine Sabuwar Kyakkyawar Hanyar Canza Gashin ku

  Going launin toka? Haɗa launin toka, dabarar da ke saƙaɗa manyan abubuwan launin toka da ƙaramin haske a cikin gashin ku, yana canzawa, kuma shine mafi kyawun launi na canji.

  Read More